Lương Sơn Bạc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lương Sơn Bạc

game Ngoạ Long

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

he he ta Hét đây

Go down 
Võ Tòng
cafetinh
Hét Hét Hét
7 posters
Tác giảThông điệp
Hét Hét Hét

he he ta Hét đây Empty
Bài gửiTiêu đề: he he ta Hét đây   he he ta Hét đây Icon_minitimeTue May 08, 2012 12:15 am

Basketball Basketball post chơi Razz Razz
he he ta Hét đây Imag0498k

Đây là 2 đứa học trò người Đức và Phần Lan của ta Very Happy
he he ta Hét đây Img0972m

Thằng cu này chơi thân như em zai luôn - đi đâu nó cũng đi theo - cũng ngừơi đức
he he ta Hét đây Img3022t

người yêu nó affraid 83 =)) trong khi nó 87
he he ta Hét đây Img1106ur

ta và thằng cu này nghịch đủ trò , phải nói là ta rất yêu quí nó Twisted Evil Twisted Evil
he he ta Hét đây Img2714rd

Ảnh chụp đi làm ở cơ quan ta - ko ai biết ta làm gì đâu =))
vài ảnh vui chơi hi hi
he he ta Hét đây Picture008sy

he he ta Hét đây Picture007rf

he he ta Hét đây Sdc10109j

he he ta Hét đây Tnsdc12305

he he ta Hét đây Tnsdc13419

cafetinh

cafetinh

he he ta Hét đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: he he ta Hét đây   he he ta Hét đây Icon_minitimeTue May 08, 2012 2:56 am

he he, Hét post ảnh đầy đủ quá, mai sáng aE online vào chém mỏi tay. Twisted Evil

Mà đề nghị Hét làm mai cho vài em đi nha I love you

Tình là Tình kết cái em đầu tiên trong bộ ảnh ăn chơi của Hét rồi đấy nhá. hihi

bounce bounce bounce bounce bounce
Võ Tòng

he he ta Hét đây Empty
Bài gửiTiêu đề: :U   he he ta Hét đây Icon_minitimeTue May 08, 2012 7:31 am

nhiều bạn thế nhỡ ! mà ông này già quá ko biết mình có làm bạn ổng đc ko Smile) đoán thử chắc cỡ 33 hoặc 36 tuổi ko biết đúng ko còn nghề thì ... chắc là maketting hay quản lí bán hàng gì đó !
Hét Hét Hét

he he ta Hét đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: he he ta Hét đây   he he ta Hét đây Icon_minitimeTue May 08, 2012 9:09 am

Võ Tòng đã viết:
nhiều bạn thế nhỡ ! mà ông này già quá ko biết mình có làm bạn ổng đc ko Smile) đoán thử chắc cỡ 33 hoặc 36 tuổi ko biết đúng ko còn nghề thì ... chắc là maketting hay quản lí bán hàng gì đó !

oi XOI GAME thoi ma - tuoi tac voi ta ko quan trong . nhung mi doan sai tuoi ta roi Smile) Nghe` cung~ sai not' ^^!
Rồng

he he ta Hét đây Empty
Bài gửiTiêu đề: aaa   he he ta Hét đây Icon_minitimeTue May 08, 2012 9:48 am

cafetinh đã viết:
he he, Hét post ảnh đầy đủ quá, mai sáng aE online vào chém mỏi tay. Twisted Evil

Mà đề nghị Hét làm mai cho vài em đi nha I love you

Tình là Tình kết cái em đầu tiên trong bộ ảnh ăn chơi của Hét rồi đấy nhá. hihi

thực tình là chưa biết bác hét tên trong game là gì nếu ở hà nội nhập bọn cùng bọn em nhé... bọn em có 4 ông trong quân đoàn là người hà nội :X
InternetThuThuy

he he ta Hét đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: he he ta Hét đây   he he ta Hét đây Icon_minitimeTue May 08, 2012 9:53 am

Chắc pác này làm nghề Travel Guide , đúng không nhễ. Mà nhìn mấy em trong ảnh xinh phết, cho làm quen 1 em đi pác.
cafetinh

cafetinh

he he ta Hét đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: he he ta Hét đây   he he ta Hét đây Icon_minitimeTue May 08, 2012 9:56 am

InternetThuThuy đã viết:
Chắc pác này làm nghề Travel Guide , đúng không nhễ. Mà nhìn mấy em trong ảnh xinh phết, cho làm quen 1 em đi pác.

đấy đấy, em là em đăng ký cái em đầu tiên rồi đấy nhen, Hét mà lén phén làm mai em đó cho ai là không xong đâu đấy afro :afro: afro
BIN™IDOL™

he he ta Hét đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: he he ta Hét đây   he he ta Hét đây Icon_minitimeTue May 08, 2012 9:57 am

ôg A có mấy cô ẻm xinh thế...giới thiệu E đi...bọn kia sói lắm..giới thiệu E thôi...E già kả neo đơn bác à =))
Hét Hét Hét

he he ta Hét đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: he he ta Hét đây   he he ta Hét đây Icon_minitimeTue May 08, 2012 10:01 am

InternetThuThuy đã viết:
cũng không phải hi hi . Đều là bạn bè ta thôi , ta có cơ hội tiếp xúc người nước ngoài nhiêu mà..
Hét Hét Hét

he he ta Hét đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: he he ta Hét đây   he he ta Hét đây Icon_minitimeTue May 08, 2012 10:14 am

bounce bounce bounce bounce bounce [/quote] thực tình là chưa biết bác hét tên trong game là gì nếu ở hà nội nhập bọn cùng bọn em nhé... bọn em có 4 ông trong quân đoàn là người hà nội :X[/quote]

Tất nhiên là Hét Trong Đêm đó ^^! . okie 4 tên là những tên nào , ta ở thanh xuân , có thể trà đá hay đi bơi lội gì đấy thì cũng hay Smile) sunny sunny
Rồng

he he ta Hét đây Empty
Bài gửiTiêu đề: aaa   he he ta Hét đây Icon_minitimeTue May 08, 2012 11:22 pm

Hét Hét Hét đã viết:
thực tình là chưa biết bác hét tên trong game là gì nếu ở hà nội nhập bọn cùng bọn em nhé... bọn em có 4 ông trong quân đoàn là người hà nội :X[/quote]

Tất nhiên là Hét Trong Đêm đó ^^! . okie 4 tên là những tên nào , ta ở thanh xuân , có thể trà đá hay đi bơi lội gì đấy thì cũng hay Smile) sunny sunny [/quote] em điểm danh nhé : Rồng Cao Ngạo, DuyNgã Độc Tôn, ZhaoYun, MockingBird đều ở thanh xuân và cụ thể là Trường Chinh và xung quanh đại học thủy lợi anh ạ... anh em off cafe suốt có gì hôm nào rảnh mời anh tham gia cho vui
Hét Hét Hét

he he ta Hét đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: he he ta Hét đây   he he ta Hét đây Icon_minitimeTue May 08, 2012 11:44 pm

Rồng đã viết:
Hét Hét Hét đã viết:
thực tình là chưa biết bác hét tên trong game là gì nếu ở hà nội nhập bọn cùng bọn em nhé... bọn em có 4 ông trong quân đoàn là người hà nội :X

Tất nhiên là Hét Trong Đêm đó ^^! . okie 4 tên là những tên nào , ta ở thanh xuân , có thể trà đá hay đi bơi lội gì đấy thì cũng hay Smile) sunny sunny [/quote] em điểm danh nhé : Rồng Cao Ngạo, DuyNgã Độc Tôn, ZhaoYun, MockingBird đều ở thanh xuân và cụ thể là Trường Chinh và xung quanh đại học thủy lợi anh ạ... anh em off cafe suốt có gì hôm nào rảnh mời anh tham gia cho vui[/quote]

nhat' tri' voi cac' dong chi' thoi^ afro afro
chilldz

he he ta Hét đây Empty
Bài gửiTiêu đề: vui the' :D    he he ta Hét đây Icon_minitimeThu May 10, 2012 2:09 am

pót thêm ảnh đi anh ( uu tiên ảnh có girl đi kèm anh nhá Very Happy )
Sponsored content

he he ta Hét đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: he he ta Hét đây   he he ta Hét đây Icon_minitime

he he ta Hét đây
Trang 1 trong tổng số 1 trang